160.000VND170.000VND

– Dây nhảy cáp quang Multi (OM3) & Single (OS2) mode với chiều dài và chuẩn kết nối theo yêu cầu.
– Tốc độ truyền tải: 10Gb.
– Màu sắc: Màu xanh.
– Bước sóng hoạt động: 850nm, 1310nm.
– Độ suy hao: ≤ 0.2 db.
– Đường kính sợi quang: 50 µm or 62 µm.
– Kiểu sợi đơn mode (Simplex).
– Đường kính dây : 2.0mm và 3.0mm.
– Xuất xứ: Việt Nam

  • 8M
  • 16M
Xóa
Vui lòng gọi 0909 989432 để được tư vấn và nhận giá tốt nhất
Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Mã: ODF-SM/MM-1 Danh mục: